
KIKAO CHA TATU CHA  MTAA WA KILOMBERO 2026  

May 10, 2026 sunday 

Wajumbe 

1. Mumbara Peter Mumbara   Mwenyekiti 

2. Abdon Godfrey                                     Katibu 

3. Angel wabeya                                               Mjumbe 

4. Peter magoti                           Mjumbe 

      5. Simon kinyonyi                               Mjumbe                                                                                                                                                                                 

5. Wema mbwambo    Mjumbe 

6. Isaya mwera                Mjumbe 

7. Grace obadia                Mjumbe 

8. Grace bigambo    Mjumbe 

9. Godwin kabogo               Mjumbe 

     10. Alphaxade joshua                                         Mjumbe 

     11. Mwanaidi msuya                                           Mjumbe 

     12. Edson kinyika                                                 Mjumbe 

     13. Michael Allen                                                 Mjumbe 

     14. Frank Method                                                Mjumbe 

     15. Ester Mpare                                                    Mjumbe 

 

AGENDA 

1.Kufungua kikao. 

2.Nyumba ya mchungaji. 

3.Uzinduzi wa begi la mtoto na sanduku la sadaka. 

4.Njombe net event. 

5.Uaminifu. 

6.Taarifa ya idara ya huduma wanawake kila mwezi. 

7.Semina za watoto. 

8.Dodoso idara ya huduma za wanawake. 



9.Vitabu vya utume. 

10.Vitabu vya uwakili. 

11.Katibu wa A.M.R wa mtaa. 

12.Katibu msaidizi wa mtaa. 

13.Kufunga kikao 

 

1.Kufungua kikao 

 Kikao kilifunguliwa mnamo saa 05:15 asubuhi ombi la ufunguzi kutoka kwa grace 

obadia kutoka kanisa la kidatu. 

 

2.NYUMBA YA MCHUNGAJI 

 Taarifa ni kwamba kamati ya ufuatiliaji nyumba ya mchungaji ambao ni viongozi 

wa majengo makanisani kati yao amechaguliwa ndugu julius mashauri kuwa 

mwenyekiti na katibu wake ni fredi felix. 

 

3.UZINDUZI WA BEGI LA MTOTO NA SANDUKU LA SADAKA. 

 Utekelezaji wa uzinduzi wa begi la mtoto na sanduku la sadaka utakuwa kama 

ufuatavyo makanisani chini ya usimamizi wa mchungaji wa mtaa akiwepo katika 

uzinduzi huo, 

 Kanisa la kidatu litafanya uzinduzi huo tarehe 16/05/2026 

 Upande wa nyamvisi, kidodi na kitete watafanya pamoja siku ya tarehe 

20/06/2026 

 Kanisa la mkamba litafanya uzinduzi huo wa begi la mtoto na sanduku la sadaka 

tarehe 27/06/2026 

 Kanisa la kilombero watafanya uzinduzi tarehe 18/07/2026 

 CHA KUZINGATIA KIONGOZI WA WATOTO AWE ANASHIRIKIANA NA 

MHADHINI KATIKA KUWEKA KUMBUKUMBU ZA MATOLEO YA WATOTO. 

 

       

 

 



4.NJOMBE NET EVENT 

 Kuhusu mkutano wa njombe net event tunatakiwa kutoa taarifa za kituo mapema 

kwa mchungaji kwa wale wote walioandaliwa kwaajili ya ubatizo na pia kushiriki 

kutoa taarifa kwa namba za mawasiliano zinazotolewa katika mkutano kwaajili ya 

kutoa taarifa za vituo vilivyowekwa makanisani na hata vya majumbani kwa 

washiriki binafsi. 

 Kilombero sda church wanavituo vitatu wanavyosimamia. 

 Nyamvisi sda church vituo viwili. 

 Mkamba sda church vituo viwili. 

 Kidatu sda church kituo kimoja. 

 Kidodi sda church kituo kimoja. 

 

5.UAMINIFU  

 Taarifa ya orodha ya kila mwezi ya waaminifu katika matoleo zaka na sadaka, 

wazee na wahadhini wanaombwa kutoa ushirikiano kila mwezi kutoa takwimu ya 

makanisa yao, matoleo kwa watoto na watuwazima. 

 

 

6.TAARIFA YA IDARA YA HUDUMA WANAWAKE KILA MWEZI. 

>Taarifa kutoka uongozi wa idara ya wanawake konferensi ni kwamba wanaitaji taarifa 

ya kila mwezi kutoka makanisani ya idara ya wanawake, hivyo viongozi wa idara ya 

wanawake makanisani wazingatie kujaza taarifa husika. 

 

 

7.SEMINA ZA WATOTO 

 Kuhusu semina ya watoto kutakuwa na semina tarehe 15-17/05/2026 eneo la 

morogoro, 

 ifakara tarehe 22-24/05/2026  

 CHAKUZINGATIA katika semina hizo majina ya watoto wawasilishe mapema 

wanaokwenda pia, ambao hawatahudhuria hawata pewa nafasi katika 

kufundisha, pia walimu watatoka kwenye konferensi yetu tu. 

 

8.DODOSO IDARA YA HUDUMA ZA WANAWAKE 



 Kuhusu dodoso ya taarifa inapaswa kujazwa na kila mhusika wa idara ya 

wanawake kanisani mmoja mmoja nasi mkuu wa idara kuwajazia washiriki 

wengine na idara ina husu wale kuanzia umri miaka 15 kuendelea hao ndio 

wanaingia katika idara ya huduma ya wanawake, hivyo taarifa zijazwe na 

kutumwa kwa mchungaji kuhusu dodoso za idara hii ya huduma za 

wanawake. 

 

9.VITABU VYA UTUME 

>Taarifa ni kwamba kila kanisa linapaswa kuhakikisha linanunua vitabu vya 

utume MANENO YA MATUMAINI, 

>Kuhusu swala la kuvipata vitabu makanisa yamerahisishiwa kuvipata vitabu 

kwa kutuma pesa katika account zifuatazo kupata huduma hii 

> CRDB 0150202380600 JINA SDA HOME HEALTH SERVICE 

>NMB 23210000945 JINA SDA HOME HEALTH SERVICE  

>KUZINGATIA, baada ya kulipia pesa hakikisha unafanya mawasiliano 

kuthibitisha malipo kwa kupitia namba hii 0791231288 pia kumbuka kumtumia 

risiti ya malipo uliyofanya kupitia account hizo. 

                                

10.VITABU VYA UWAKILI 

 MAELEKEZO, kuhusu vitabu hivi vya uwakili ni muhimu makanisa kuwa 

navyo pia vinapaswa kusomwa na washiriki majumbani pia  kutumika kama 

masomo kila siku za jumatano ya maombi visomwe na kujadiliwana na 

washiriki, vitumike katika siku ya kufungua sabato ijumaa, pia sabato mchana 

visomwe na kujadiliwana kwa maswali na majibu kwa yale yatakayoulizwa 

kulingana na somo lilivyoendeshwa siku iyo. Makanisa yazingatie hilo ni 

muhimu kwaajili kuwafanya washiriki wawe mawakili wema. 

 

11.KATIBU WA AMR MTAA 

Katibu wa mtaa wa AMR aliyependekezwa ni ndugu FURAHA GODWIN kutoka 

kanisa la kilombero. 

 

             12.KATIBU MSAIDIZI WA MTAA 

            Wajumbe wamempendekeza ndugu UPENDO JOHN kuwa katibu msaidizi 

mtaa. 

 

 

            13.Kufunga kikao 



Kikao kilifungwa mnamo saa 12:40 mchana na ombi la kufunga kikao lilitolewa 

na SIMON KINYONYI. 

 

 

             

  

              

                                         

 

 

 

              

 

 

              

 

 

                                                   

 

              

              

             

 

 

 

 

 

 



 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 


