KIKAO CHA PILI CHA MTAA WA KILOMBERO 2026

April 19, 2026 sunday
Wajumbe

1. Mumbara Peter Mumbara

2. Upendo john
3. Frank joseph
4. Peter magoti

5. Simon kinyonyi

5. Wema mbwambo
6. Naftal mbwambo
7. Grace obadia

8. Grace bigambo
9. Godwin kabogo

Mwenyekiti
Katibu
Mjumbe
Mjumbe
Mjumbe

Mjumbe
Mjumbe
Mjumbe
Mjumbe
Mjumbe

10. Alphaxade joshua Mjumbe
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1.Kufungua kikao
* Kikao kilifunguliwa mnamo saa 9:30 alasiri chini ya

usimamizi wa mchungaji wa mtaa mumbara na ombi la
ufunguzi kutoka kwa peter magoti.

» Kutakua na semina za ujasiriamali zitakazo fanyika mtaa wa



kilombero, wajumbe walipendekeza kuwa semina hiyo
itafanyika mwisho ni mwa wiki la mwisho wa mwezi wa
tisa. Pia litafanyikia katika kanisa la mkamba katika siku ya
jumamosi mchana na jumapili. Gharama ya malazi na
usafiri ni juu yao mtaa utawahudumia kwa chakula tu
waendesha semina.

3.Nyumba ya nyamvisi
* Kuhusu ununuzi wa nyumba ya nyamvisi inayotakiwa
kununuliwa, wajumbe walikubaliana kuwa kila kanisa lione
namna ya kuwasaidia mchango wa ununuzi wa nyumba ya
nyamvisi kila kanisa watoe kulingana na vile walivyo
barikiwa.

4.Vitabu vya Makambi
* Wajumbe walikubaliana kununua kuanza vitabu vya

makambi kwa kila kanisa kulingana na idadi ya washiriki
wao walio makanisani.

S.Njombe net event
* Katika mahubiri ya satellite ya njombe net event tathimini

ya vituo vya makanisa vitakao onesha kutoka katika
makanisa yetu, nikama ifuatavyo;

(1()MKAMBA KITUO 1

(i))NYAMVISI VITUO 2

(111)KIDATU KITUO 1

(iv)KILOMBERO 1

6.MASOMO YA MAJUMA YA MAOMBI NA
KUBADILISHANA WAHUDUMU

% Maadhimio ya kuhusu masomo ya juma la maombi taarifa
ni kwamba uongozi wa kanisa uwe unakusanya pesa kwa
washiriki na kuzituma kwaajili ya kununulia vitabu vya
kujifunzia katika juma la maombi kabla ya masomo kuanza
ili kila mshiriki wawenavyo wakati wa masomo
yanaendeshwa.

% Kuhusu kubadilishana wahudumu kutoka kanisa moja
kwenda katika kanisa lengine wakiwa wanaitaji huduma ya
mhudumu yeyote katika kanisa lengine kanisa linalo itaji
huduma ya mtumishi huyo linapasa kushiliki kutoa
gharama zote za nauli kumsafirisha mhudumu.

* Kuhusu nyumba ya mchungaji wajumbe walikubaliana



kuwa kutaundwa kamati ya kufanya tathimini ya gharama
zote kuanzia kununua kiwanja hadi ujenzi wa nyumba
kukamilika. Kisha kila kanisa litapangiwa kiasi cha
kuchangia na mpango huu utachukua miaka mitano na
utekelezaji wake utaanza kuanzia mwakani 2027.

* Wanakamati waliopendekezwa ni wakuu wa majengo wote

wa mwaka huu 2026 wa makanisa yote, ambao ni
wafuatao;

* NYAMVISI - FREDI FELIX

* MKAMBA - HAPPINESS SAGWA
* KIDATU - JULIUS MASHAURI

* KILOMBERO - ALOIS SULE

* KIDODI - GEORGE MDESA

e KITETE -

8.Efoti ya Mtaa
* Wajumbe walikubaliana efoti ya mtaa utekelezaji wake

ufanyike mwakani 2027.

9.Matoleo ya zaka na sadaka

* Mapendekezo ya wajumbe ni kuwa kila mkuu wa uwakili
awe anatoa semina kwa washiriki pamoja na taarifa ya
utoaji wake wa zaka na sadaka.

10.Sadaka ya mazao
* Wajumbe wamekubaliana kuwa kila mshiriki awe anatoa

sadaka ya mazao,
* Mfano; mpunga,, mahindi, yani kile ambacho mtu

atachokuwa amelima ndicho akitoe.

11.Jukwaa la mtaa
Matengenezo ya jukwaa yamekamilika na jukwaa
limeshawasilishwa, hivyo
gharama yamatengenezo imetumika kama ilivyopigiwa
hesabu hapo awali 420,000/=

12.Kalenda ya matukio

Kalenda ya matukio zilikuja tatu hivyo zimegawiwa
kwenye makanisa matatu ambayo ni MKAMBA, KIDATU,
NA NYAMVISI.

13.Kiongozi wa A.M.R wa mtaa




Kiongozi wa mtaa wa AMR aliyependekezwa ni ndugu
FILEMONI NGOGO.

14.Semina ya wazee wa makanisa.

Makanisa ambayo yatakayo hudhuria semina ya wazee ni
makanisa matatu, hivyo wazee watakao hudhuria semina
hiyo ni watatu kwa kila kanisa ataenda mzee mmoja.
15.Kufunga kikao

Kikao kilifungwa mnamo saa 11:32 jioni na ombi la
kufunga kikao lilitolewa na EDISONI KANYIKA.







